
 
MFUKO WA HUDUMA ZA AFYA ZANZIBAR 

 

Mawasiliano yote yafanywe kwa Mkurugenzi Mkuu kwa kupitia 

Simu: +255 777 690 905               Baruapepe: dg@zhsfsmz.go.tz 

ZHSF-B03 

FOMU YA UHAKIKI WA MTOTO WA KULEA 

Maelekezo: Fomu hii itatumika kwa ajili ya kupata taarifa za uthibitisho kwa ajili ya kufanya 

uhakiki wa mtoto wa kulea ili Mfuko uweze kumruhusu awe mtegemezi. Mzazi/ 

mlezi husika atajaza sehemu zote za fomu hii na kisha kuambatanisha vielelezo 

vinavyohitajika kabla ya kuiwasilisha katika Ofisi za Mfuko wa Huduma za Afya 

Zanzibar kwa ajili ya kuchukuliwa hatua. 

SEHEMU A: TAARIFA ZA MWANACHAMA MCHANGIAJI (MZAZI/ MLEZI) 

1. Jina kamili la mwanachama: ……………………………………………………………… 

2. Nambari ya uanachama:   

3. Nambari ya simu:   

SEHEMU B: TAARIFA ZA MTOTO WA KULEA 

4. Jina kamili la mtoto: ………………………………………………………………………… 

5. Sababu ya kuwa mtegemezi 

Amefiwa na wazazi (Yatima) Anaishi/ Anatokea katika mazingira magumu 

SEHEMU C: VIELELEZO 

6. Aina ya kielelezo kilichoambatanishwa 

Vyeti vya kufariki wazazi (Kwa mtoto yatima) 

Barua kutoka Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto (Kwa 
mtoto anayetokea katika mazingira magumu) 

Barua kutoka Ofisi ya Mufti/ Kadhi/ Mahakama ya Kadhi (Kwa mtoto wa 
kafala/ kulea) 

Barua kutoka Mahakamani (Kwa mtoto wa kuasili) 

Barua kutoka Ofisi ya Sheha (Kwa watoto wa aina zote) 

 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU 

Napendekeza kuwa mtoto anayeombewa kuwa mtegemezi aruhusiwe/ asiruhusiwe 

kulingana na uchambuzi na uhakiki wa vielelezo vilivyowasilishwa. 

Jina ……………………………………… Saini …………………… Tarehe …………………. 


